Chỉ dành cho người trên 18 tuổi — Cờ bạc có thể gây nghiện. Hãy chơi có trách nhiệm.
Phát sóng trực tiếp 24/7

Đá Gà trực tuyến
i9.vip – Đấu trường
không ngủ của Việt Nam

Theo dõi và đặt cược đá gà trực tiếp từ các trường gà lớn nhất tại Campuchia và Philippines — phát sóng HD liên tục, kết quả minh bạch, nạp rút siêu tốc qua MoMo và ZaloPay.

50+
Trận/ngày
3
Trường gà lớn
HD
Chất lượng stream
5 phút
Kết quả/ván
i9.vip

Đá gà trực tuyến tại i9.vip là gì?

Đá gà — hay còn gọi là cockfighting — là một trong những hình thức giải trí và cá cược có bề dày lịch sử lâu đời nhất tại Việt Nam. Từ những sân đá gà truyền thống ở vùng nông thôn Đồng bằng sông Cửu Long, đến các trường gà hiện đại quy mô lớn tại Campuchia và Philippines, niềm đam mê với môn thể thao này không hề giảm đi theo thời gian — mà ngược lại, ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn nhờ nền tảng trực tuyến.

Tại i9.vip, chúng tôi mang đến trải nghiệm đá gà trực tuyến hoàn toàn mới: bạn có thể theo dõi các trận đấu đang diễn ra trong thời gian thực qua luồng video HD, đặt cược vào gà Meron hoặc Wala, và nhận kết quả ngay lập tức sau mỗi hiệp. Không cần đến tận nơi, không cần quen biết ai — chỉ cần tài khoản i9.vip và kết nối internet là đủ.

Dù bạn đang ở Hà Nội, TP. Hồ Chí Minh, Đà Nẵng hay bất kỳ tỉnh thành nào, i9.vip đảm bảo đường truyền ổn định và trải nghiệm cược đá gà mượt mà nhất. Nạp tiền qua MoMo, ZaloPay hoặc chuyển khoản Vietcombank chỉ mất vài phút — tiền vào tài khoản tức thì để bạn không bỏ lỡ bất kỳ ván đấu nào.

Thông tin quan trọng: Các trận đá gà được phát sóng trực tiếp từ các trường gà được cấp phép hoạt động hợp lệ tại Campuchia (CK) và Philippines (PH). i9.vip chỉ cung cấp nền tảng đặt cược — tính minh bạch và công bằng của trận đấu do ban tổ chức trường gà đảm bảo.

Trường gà đang phát sóng trên i9.vip

Ba trường gà đối tác uy tín nhất Đông Nam Á — tất cả đều phát sóng liên tục để bạn không bao giờ thiếu trận cược.

LIVE
🇰🇭
Trường Gà CK
Campuchia – Sân số 1

Trường gà CK (Campuchia) là một trong những đấu trường đá gà lớn và uy tín nhất khu vực, hoạt động mỗi ngày với hàng chục trận liên tiếp. Phát sóng từ sáng sớm đến đêm khuya, chất lượng hình ảnh HD rõ nét từng chi tiết trận đấu.

15–25 trận/ngày Stream HD Kết quả <5 phút
LIVE
🇵🇭
Trường Gà PH
Philippines – Sabong Live

Sabong — đá gà Philippines — có quy chuẩn thi đấu nghiêm ngặt và lịch sử lâu đời. Trường gà PH trên i9.vip phát sóng các trận Sabong live với tỷ lệ cược cực cạnh tranh, hấp dẫn với cả người chơi mới lẫn cao thủ lâu năm.

20+ trận/ngày Sabong chuẩn PH Tỷ lệ cao
LIVE
🏆
Trường Gà WS168
Quốc tế – Đa sân phát

WS168 là nền tảng đá gà trực tuyến quốc tế kết hợp nhiều sân từ cả Campuchia và Philippines vào một giao diện duy nhất. Người chơi tại i9.vip có thể chuyển đổi giữa các sân khác nhau trong cùng một phiên cược mà không cần đăng xuất.

30+ trận/ngày Đa sân CK+PH Chuyển sân dễ dàng
i9.vip

Trường gà trực tiếp tại i9.vip – theo dõi mọi trận đấu từ Campuchia và Philippines

Các loại kèo đá gà tại i9.vip

Đá gà trực tuyến có cấu trúc kèo đơn giản nhưng đa dạng. Dưới đây là những loại cược phổ biến nhất bạn sẽ gặp trên i9.vip:

Meron (Đỏ) – Gà chủ

Meron là gà được xếp loại "mạnh hơn" hay gà cửa chính trong trận đấu. Tỷ lệ ăn thường thấp hơn Wala nhưng xác suất thắng được đánh giá cao hơn. Thường có tỷ lệ từ 0.90 đến 0.95.

Wala (Xanh) – Gà khách

Wala là gà cửa phụ với tỷ lệ ăn hấp dẫn hơn Meron. Nếu gà Wala thắng bất ngờ, người đặt cược vào Wala sẽ nhận khoản thưởng cao hơn đáng kể — đây là lý do nhiều người ưa chọn Wala.

FTD (Draw) – Hòa / Trận hủy

FTD (Full Time Draw) là kết quả hòa hoặc khi trận đấu bị hủy do cả hai gà không phân thắng bại trong thời gian quy định. Tỷ lệ ăn rất cao nhưng xác suất xảy ra thấp.

Cược sớm & Cược trong trận

Trên i9.vip, bạn có thể đặt cược trước khi trận bắt đầu (pre-match) hoặc ngay trong khi trận đang diễn ra (in-play). Tỷ lệ kèo biến động theo diễn biến thực tế của trận đấu.

Cách tính tiền thưởng đá gà

Tỷ lệ cược đá gà thay đổi theo từng trận và từng thời điểm. Bảng dưới đây là ví dụ tham khảo về cách tính thưởng tại i9.vip:

Loại cược Tỷ lệ ví dụ Cược 1.000.000đ Thắng nhận
Meron thắng 0.92 1.000.000 VNĐ 1.920.000 VNĐ
Wala thắng 1.05 1.000.000 VNĐ 2.050.000 VNĐ
FTD (Hòa) 8.00 1.000.000 VNĐ 9.000.000 VNĐ
Meron thua 1.000.000 VNĐ Mất cược

Lưu ý: Tỷ lệ cược trong bảng trên chỉ là ví dụ minh họa. Tỷ lệ thực tế trên i9.vip thay đổi liên tục theo từng trận — luôn kiểm tra tỷ lệ trước khi chốt cược.

i9.vip

Các trận đá gà được phát sóng trực tiếp HD tại i9.vip mỗi ngày

Cách xem và cược đá gà tại i9.vip

Bước 1 – Tạo tài khoản i9.vip

Đăng ký tài khoản tại i9.vip trong vài phút. Điền thông tin cơ bản, xác minh tài khoản và đặt mật khẩu an toàn. Toàn bộ giao diện bằng tiếng Việt.

Bước 2 – Nạp tiền vào tài khoản

Chọn nạp tiền qua MoMo, ZaloPay, VNPay hoặc chuyển khoản Vietcombank/BIDV. Số tiền nạp tối thiểu 50.000 VNĐ, được ghi có vào tài khoản tức thì.

Bước 3 – Vào mục Đá Gà

Từ trang chủ i9.vip, chọn danh mục Đá Gà. Bạn sẽ thấy danh sách các sân đang phát sóng: CK, PH và WS168. Chọn sân và trận muốn xem.

Bước 4 – Theo dõi trận và đặt cược

Xem video trực tiếp, quan sát thể trạng hai con gà trong lúc chúng được giới thiệu. Chọn Meron hoặc Wala, nhập số tiền cược và xác nhận trước khi trận bắt đầu.

Bước 5 – Nhận kết quả và rút thưởng

Mỗi ván đá gà kết thúc trong 5–10 phút. Kết quả được ghi nhận ngay vào tài khoản i9.vip. Rút tiền về MoMo hoặc ngân hàng trong vòng 5 phút.

Thuật ngữ đá gà bạn cần biết

Nắm rõ các thuật ngữ này giúp bạn theo dõi và đặt cược đá gà tại i9.vip dễ dàng hơn nhiều.

Meron

Gà cửa đỏ (gà chủ/gà mạnh hơn). Trong phần lớn trận đấu, Meron là gà được đánh giá có phong độ cao hơn và thường có tỷ lệ cược thấp hơn Wala.

Wala

Gà cửa xanh (gà khách/gà yếu thế hơn). Tỷ lệ ăn khi Wala thắng thường cao hơn, khiến nhiều người chơi ưa thích cược vào cửa này.

FTD – Full Time Draw

Trận hòa hoặc bị hủy khi cả hai gà không phân thắng bại trong thời gian quy định (thường là 10 phút). Tất cả tiền cược Meron và Wala đều được hoàn lại.

Pre-match / In-play

Pre-match là đặt cược trước khi trận bắt đầu. In-play là đặt cược trong khi trận đang diễn ra với tỷ lệ biến động theo thời gian thực.

Sabong

Tên gọi đá gà theo phong cách Philippines. Sabong có quy chuẩn riêng về cân nặng, giống gà và thời gian thi đấu khác với đá gà Campuchia.

Tỷ lệ kèo (Odds)

Hệ số nhân cho số tiền thắng của bạn. Ví dụ: đặt 500.000 VNĐ vào Wala với tỷ lệ 1.05, nếu thắng bạn nhận tổng 1.025.000 VNĐ (bao gồm vốn).

Sentencioso / Gà cựa sắt

Loại hình đá gà có gắn cựa sắt nhọn vào chân gà, thường phổ biến ở các trường gà Philippines và tạo ra những trận đấu quyết liệt ngắn hơn.

i9.vip

Đặt cược đá gà trực tuyến tại i9.vip – nhanh chóng, minh bạch và bảo mật

7 mẹo cược đá gà hiệu quả tại i9.vip

Cá cược đá gà không chỉ là may rủi — kinh nghiệm và quan sát đúng cách sẽ giúp bạn đưa ra quyết định sáng suốt hơn.

1
Quan sát gà trong lúc giới thiệu

Trước mỗi trận, hai con gà được mang ra trước camera trong 1–2 phút. Quan sát kỹ: gà có đứng thẳng không, mắt có linh hoạt không, lông có mướt không. Những dấu hiệu này giúp bạn đánh giá sơ bộ phong độ.

2
Xem vài trận trước khi đặt cược

Nếu bạn mới bắt đầu chơi đá gà tại i9.vip, hãy dành 4–5 ván chỉ xem để làm quen với nhịp độ và cách biến động tỷ lệ kèo trước khi bỏ tiền thật.

3
Không đặt quá 10% vốn vào một trận

Dù trận nào cũng có thể bất ngờ — đặc biệt trong đá gà. Giới hạn mỗi lần cược ở mức 5–10% tổng ngân sách để duy trì đủ số ván chơi và tránh mất trắng sau vài ván xui.

4
Cược sớm để chốt tỷ lệ tốt hơn

Tỷ lệ kèo đá gà tại i9.vip thường tốt hơn khi đặt cược sớm — ngay sau khi hai gà được giới thiệu. Khi nhiều người đặt vào một phía, tỷ lệ phía đó sẽ giảm dần.

5
Theo dõi xu hướng của sân

Mỗi trường gà có đặc điểm riêng. Trường gà CK (Campuchia) thường có trận dài hơn, còn Sabong Philippines thường ngắn và quyết liệt hơn. Hiểu đặc thù từng sân giúp bạn chọn mức cược phù hợp.

6
Không cược liên tục nhiều giờ không nghỉ

Đá gà phát sóng 24/7 có thể khiến bạn cuốn vào vòng lặp cược liên tục. Đặt giới hạn thời gian — sau 2 giờ hãy nghỉ, kiểm tra lại tổng thu chi trước khi tiếp tục.

7
Rút tiền thắng về ngay

Khi đạt mục tiêu thắng trong phiên, hãy rút phần thắng về tài khoản ngân hàng hoặc MoMo ngay — đừng để toàn bộ trong tài khoản i9.vip vì dễ bị cám dỗ cược tiếp và mất đi phần lợi nhuận đã tích lũy.

Đá gà và văn hóa cá cược Việt Nam

Trong dòng chảy văn hóa dân gian Việt Nam, đá gà là một trong những hoạt động lâu đời nhất gắn với làng xã và lễ hội truyền thống. Từ những sân đá gà đơn giản ở vùng nông thôn miền Bắc đến các khu vực chuyên biệt ở miền Nam và Tây Nguyên — đá gà luôn là trò giải trí mang đậm màu sắc cộng đồng.

Sự chuyển dịch sang nền tảng trực tuyến không làm mất đi hơi thở đó, mà ngược lại, giúp nhiều người Việt ở khắp nơi — từ căn hộ ở TP. Hồ Chí Minh đến ngôi nhà ở Đà Lạt hay Cần Thơ — đều có thể tham gia theo dõi và đặt cược các trận đá gà yêu thích. i9.vip hiểu điều đó và xây dựng giao diện cũng như dịch vụ CSKH hoàn toàn bằng tiếng Việt để phục vụ tốt nhất cho người chơi trong nước.

Tại sao đá gà trực tuyến ngày càng phổ biến?

Có ba lý do chính khiến đá gà trực tuyến tăng trưởng mạnh trong những năm gần đây. Thứ nhất là sự tiện lợi — không cần đi xa, chỉ cần điện thoại và mạng internet. Thứ hai là tính minh bạch — camera góc rộng tại các trường gà hiện đại cho phép người xem quan sát toàn bộ trận đấu từ mọi góc độ, không có không gian cho gian lận. Thứ ba là tốc độ giao dịch — tiền thắng được ghi nhận và rút về tài khoản MoMo hay Vietcombank chỉ trong vài phút, không như cách đặt cược truyền thống phải qua trung gian.

i9.vip bảo vệ người chơi đá gà như thế nào?

Bảo mật tài khoản là ưu tiên hàng đầu tại i9.vip. Toàn bộ giao dịch nạp rút và lịch sử đặt cược đều được mã hóa SSL 256-bit. Không ai có thể thay đổi lịch sử cược sau khi đã xác nhận — mọi kết quả đều được ghi lại và hiển thị minh bạch trong tài khoản của bạn. Ngoài ra, i9.vip cung cấp công cụ tự đặt giới hạn nạp tiền hàng ngày để giúp người chơi kiểm soát chi tiêu tốt hơn.

Cam kết từ i9.vip: Tất cả trận đá gà được phát sóng trực tiếp không qua chỉnh sửa. Kết quả từ trường gà là kết quả cuối cùng được áp dụng cho tất cả người cược — không có ngoại lệ và không thể thay đổi sau khi trận kết thúc.

Cá cược đá gà có trách nhiệm

Đá gà trực tuyến tại i9.vip là hình thức giải trí — không phải cách kiếm sống. Hãy chỉ đặt cược số tiền bạn sẵn sàng chấp nhận mất, và luôn đặt giới hạn trước mỗi phiên. Nếu cảm thấy việc cá cược đang ảnh hưởng đến cuộc sống, hãy tìm hiểu thêm tại Chơi có trách nhiệm. Dịch vụ đá gà chỉ dành cho người trên 18 tuổi.